prodyuy
Kayayyaki

Spider da Kwari mai kama NFF-44


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Sunan samfur

Spider da kwari kama

Ƙayyadaddun Launi

64 cm tsayi
Kore da Fari

Kayan abu

PP/ABS filastik

Samfura

NFF-44

Siffar Samfurin

Anyi daga babban ingancin ABS da filastik PP, mara guba da wari, aminci da dorewa
Siffa mai sauƙi da kyau, bututu mai launi da launin kore
Ergonomic rike ƙira, mai sauƙi da kwanciyar hankali don amfani
Ɗaukar goga mai laushi kuma mai yawa, kama kwari da ƙarfi kuma babu cutarwa ga kwari
Tsawon 60cm/inci 23.6, kiyaye amintaccen tazara tsakanin ku da kwari
Nauyin nauyi, mai sauƙin ɗauka, ana iya amfani da shi a ciki da waje
Ya zo tare da ƙaramin baƙar fata gizo-gizo don kwaikwayi kama
Ya dace da kama kwarin da suka haɗa da gizo-gizo, roaches, ƙudaje, kurket, asu da ƙari.

Gabatarwar Samfur

Wannan gizo-gizo da kwarin kama NFF-44 an yi shi da babban ingancin abs da pp kayan filastik, mara guba da wari, tsawon rayuwar sabis kuma babu cutarwa ga ɗan adam. Jimlar tsayin shine 60cm, kusan inci 23.6, zai iya kiyaye amintaccen tazara tsakanin ku da kwari. Kan kamawa yana da buroshi mai laushi kuma mai yawa, wanda ke taimakawa wajen kama kwari da karfi kuma babu cutarwa ga kwari. Matsakaicin diamita lokacin buɗewa shine 12cm. Hannun shine ƙirar ergonomic, mara ƙarfi da kwanciyar hankali don amfani. Ya zo da ƙaramin baƙar fata gizo-gizo don kwaikwayi kama. Ya dace da kama kwari da yawa da suka haɗa da gizo-gizo, roaches, kwari, crickets, moths da sauransu. Nauyin yana da sauƙi don haka yana da sauƙin ɗauka. Ba wai kawai za a iya amfani da shi a gida ba kuma ana iya amfani dashi a waje. Hanya ce mai sauri, inganci da tsabta don cirewa ko kama kwari ta hanyar da ta dace da Eco.

Bayanin tattarawa:

Sunan samfur Samfura MOQ QTY/CTN L (cm) W (cm) H (cm) GW(kg)
Spider da kwari kama NFF-44 20 20 83 20 46 5.5

Kunshin mutum ɗaya: marufin katin blister biyu.

20pcs NFF-44 a cikin kwali na 83 * 20 * 46cm, nauyin shine 5.5kg.

 

Muna goyan bayan tambari na musamman, alama da marufi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    samfurori masu dangantaka

    5